Tìm kiếm trong diễn đàn:
Hiện kết quả cho 
Tìm kiếm thay thế cho 
Ý bạn là 
Tìm Kiếm Nâng Cao...
Chào mừng bạn đến với Thảo luận Hỗ trợ của Nokia! Tại đây bạn có thể chia sẻ lời khuyên và mẹo hữu ích với hàng ngàn người dùng Nokia khác trên khắp thế giới, bằng tiếng Anh. Nhiều nhân viên Nokia cũng theo dõi và tham gia vào các cuộc thảo luận, hãy xem các nguyên tắc của chúng tôi để biết thêm thông tin. Tất cả mọi người đều có thể tìm kiếm và đọc các bài thảo luận, nhưng để đăng câu hỏi của riêng mình hoặc trả lời người khác, chỉ cần đăng nhập bằng tài khoản Nokia. Nếu đây là lần đầu tiên truy cập vào diễn đàn, bạn có thể chọn một bí danh để đại diện cho mình. Và nếu bạn chưa có tài khoản Nokia, vui lòng đăng ký.
Trả lời

hoi ve cach tim dien thoai cua toi

Thành viên đã đăng ký
trungthanh123
Bài đăng: 2
Giải Pháp Đã Được Chấp Nhận

hoi ve cach tim dien thoai cua toi

ai biết về cách dùng chức năng tìm điện thoại của tôi chỉ minh với

minh đọc ở trang nay http://www.windowsphone.com/vi-vn/How-to/wp8/basics/find-a-lost-phone

mình băn khoăn la tai khoan microsoft ở đây là tk mình tự lập hay tk khi mình mua điện thoại họ lập trong điện thoại cho mình?

nếu là tk của hàng lập cho để tải ứng dụng thì mình k biết pat!

ai hiểu cái khoản này giúp với!

cám ơn!

Vui lòng sử dụng văn bản thuần.
Thành viên Mới
vantruong8x
Bài đăng: 5

Trả lời: hoi ve cach tim dien thoai cua toi

Tk ban tu lap de tai các ung dung hoac games trong cua hang do,m loay hoay mai cung dang nhap duoc dung tk ban day dang ky la tk microsoft.
Thành viên Mới
Crab16
Bài đăng: 4

Bạn phải tới nơi mua điện thoại nơi người ta cài đặt mới lấy lại đc pass, nếu họ ko nhớ thì nhờ họ cài đặt lại cho. Hôm trước mua mình cũng ko hỏi tài khoản tháng sau ra hỏi lại & lấy đc. Có rất nhiều tiện ích có trong tài khoản windowsphone, bạn nên lấy lại nhé :smileyhappy:

Hiền triết
halley73
Bài đăng: 241

Bạn có thể:

1. Đặt lại điện thoại: (mất hết dữ liệu) cho máy về tình trạng ban đầu: Cài đặt - Thông tin - Đặt lại điện thoại thì tài khoản Microsoft sẽ bị xóa nhé.

2. Kế đó, thêm tài khoản trở lại như hướng dẫn: http://www.windowsphone.com/vi-vn/how-to/wp8/start/sign-in-with-a-microsoft-account

---
Bấm lên hình "Ngôi Sao" nếu bạn thích câu trả lời này
Bấm "Chấp Nhận Làm Giải Pháp" cho câu trả lời đúng.
Thành viên đã đăng ký
trungthanh123
Bài đăng: 2

cám ơn mọi người! mình giờ chỉ tải được ứng dụng thôi! còn pat thi không biết! hôm mua họ nói la máy tự lưu rồi! hôm nào ra quán hỏi lại mới đc